| รายการ | รายละเอียด |
| กล้อง | |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/2.7" Progressive Scan CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 5MP (2880 × 1620) |
| ความเร็วชัตเตอร์ | 1/3 ถึง 1/10000 วินาที |
| ความไวแสงต่ำสุด | 0.005 Lux; 0 Lux พร้อม IR/White Light |
| เลนส์ | |
| ประเภท | Fixed Focal Lens |
| ความยาวโฟกัส | 2.8mm / 4mm |
| รูรับแสง | F1.6 (ทั้ง 2.8mm และ 4mm) |
| มุมมอง 2.8mm | H: 109°, V: 57°, D: 128° |
| มุมมอง 4mm | H: 90°, V: 48°, D: 107° |
| Lens Mount | M12*P 0.5 |
| ระยะ DORI | |
| 2.8mm | ตรวจจับ: 64m, สังเกต: 27m, จำแนก: 13m, ระบุ: 6m |
| 4mm | ตรวจจับ: 80m, สังเกต: 33m, จำแนก: 16m, ระบุ: 8m |
| ไฟส่องสว่าง | |
| IR LED | 1 ดวง, ระยะ 30m, ความยาวคลื่น 850nm |
| White LED | 1 ดวง, ระยะ 30m |
| การควบคุม | Auto/Scheduled/Always on/Always off |
| วิดีโอ | |
| การบีบอัด | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| อัตราเฟรม | 1, 5, 10, 15, 20, 25, 30 fps |
| Main Stream | 256 Kbps ถึง 6 Mbps |
| Sub-Stream | 64 Kbps ถึง 512 Kbps |
| ความละเอียด Main | 2880x1620, 2688x1520, 2304x1296, 2048x1280, 1920x1080, 1280x720 |
| ความละเอียด Sub | 704x576, 640x480, 352x288, 320x240 |
| ภาพ | |
| Wide Dynamic Range | 120 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Privacy Mask | สูงสุด 4 หน้ากาก |
| ROI | 1 พื้นที่ |
| เสียง | |
| ไมโครโฟน | มีในตัว, ระยะ 16.4 ฟุต (5 เมตร) |
| การบีบอัดเสียง | G.711 alaw, 64 Kbps |
| ความถี่ตัวอย่าง | 8 KHz |
| กรองเสียงรบกวน | รองรับ |
| เครือข่าย | |
| โปรโตคอล | TCP/IP, HTTP/HTTPS, RTSP, ONVIF |
| ONVIF Profile | Profile S |
| การดู Live | 3 Main + 3 Sub Streams |
| เบราว์เซอร์ | Chrome 57+, Firefox 52+, Safari 11+, Edge 91+ |
| AI & Smart Features | |
| People & Vehicle Analytics | ค้นหาและกรองตามคุณลักษณะ |
| Multi-Target Detection | ตรวจจับหลายเป้าหมายพร้อมกัน |
| Smart Events | Intrusion, Line-Crossing, Loitering, Scene Change |
| Basic Events | Motion Detection, Video Tampering, Exception |
| การเชื่อมต่อ | |
| เครือข่าย | RJ45 10/100M Ethernet |
| การจ่ายไฟ | PoE (802.3at, 8W) หรือ 12V DC (7W) |
| หน่วยความจำ | MicroSD สูงสุด 512 GB |
| Reset Button | มี |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| ขนาด | Φ115 × 85.7 mm |
| น้ำหนัก | 0.28 kg |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 60°C |
| การป้องกัน | IP67, IK10 |
| การรับรอง | CE, NTRA, VCCI, KC, BSMI, FCC, IC |
กล้องวงจรปิด TP-link IP 5MP รุ่น VIGI C250
- ความละเอียด 5MP (2880×1620) ให้รายละเอียดภาพที่คมชัดสูงสุด
- Multi-Target-Type Detection: ตรวจจับหลายเป้าหมายพร้อมกัน
- Smart Detection: ตรวจจับการบุกรุก, การเข้าพื้นที่, การเดินเตร่, การเปลี่ยนแปลงฉาก
- ไมโครโฟนในตัวสามารถบันทึกเสียงได้ในระยะ 16.4 ฟุต
- ตัวเลือกจ่ายไฟ PoE (802.3at) หรือ 12V DC
- เทคโนโลยี H.265+ ลดขนาดไฟล์ได้ถึง 50%
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “กล้องวงจรปิด TP-link IP 5MP รุ่น VIGI C250” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์