| หมวดหมู่ | รายละเอียด |
| ข้อมูลเซ็นเซอร์และภาพ | |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/2.7" Progressive Scan CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 2880 x 1620 (5MP) |
| ความไวแสงขั้นต่ำ | 0.005 Lux; 0 Lux ด้วย IR/White Light |
| ความเร็วชัตเตอร์ | 1/3 ถึง 1/10000 วินาที |
| WDR | 120 dB |
| SNR | ≥ 52 dB |
| ระบบเลนส์ | |
| ชนิดเลนส์ | Fixed Focal Lens |
| ความยาวโฟกัส | 4 mm |
| รูรับแสง | F1.6 |
| มุมมอง (4mm) | H: 90°, V: 48°, D: 107° |
| การปรับมุม | Pan: 0°-360°, Tilt: 0°-90°, Rotation: 0°-360° |
| ระยะการตรวจจับ DORI (4mm) | |
| Detect (ตรวจจับ) | 80 m (262 ft) |
| Observe (สังเกต) | 33 m (109 ft) |
| Recognize (จำแนก) | 16 m (52 ft) |
| Identify (ระบุตัวตน) | 8 m (26 ft) |
| ระบบไฟส่องสว่าง | |
| IR LED | 2 ดวง, ระยะ 30m, 850nm |
| White LED | 2 ดวง, ระยะ 30m |
| การควบคุม | Auto/Scheduled/Always on/Always off |
| ระบบวิดีโอ | |
| Main Stream | 2880x1620, 25/30fps สูงสุด |
| Sub-Stream | 704x576, 25/30fps สูงสุด |
| การบีบอัด | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Bit Rate | Main: 256Kbps-6Mbps, Sub: 64Kbps-512Kbps |
| การควบคุม Bit Rate | CBR, VBR |
| ระบบเสียง | |
| Two-Way Audio | รองรับ |
| ไมโครโฟนในตัว | รับเสียงในรัศมี 5 เมตร |
| ลำโพงในตัว | รองรับ |
| การบีบอัดเสียง | G.711 alaw, 64 Kbps |
| Audio Sampling Rate | 8KHz |
| ฟีเจอร์ AI และการตรวจจับ | |
| Smart Detection | Human & Vehicle Classification |
| การตรวจจับ | Area Intrusion, Line-Crossing, People Detection, Vehicle Detection |
| People & Vehicle Analytics | ค้นหาด้วยคุณลักษณะเฉพาะ |
| Active Defense | แสงและเสียงเตือน |
| Basic Event | Motion Detection, Video Tampering |
| การเชื่อมต่อและเครือข่าย | |
| เครือข่าย | RJ45 10/100M Ethernet, PoE |
| Protocol | TCP/IP, HTTP/HTTPS, RTSP, NTP, ONVIF |
| การรองรับ | IPv4, IPv6, SNMP, IEEE 802.1x |
| Cloud | รองรับ |
| การรักษาความปลอดภัย | Password Protection, HTTPS, IP Filter |
| การจัดเก็บและการจัดการ | |
| หน่วยความจำ | MicroSD สูงสุด 512 GB |
| การจัดการ | Web UI, NVR UI, VIGI App, VIGI Security Manager |
| Browser รองรับ | Chrome 57+, Firefox 52+, Safari 11+, Edge 91+ |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| การใช้พลังงาน | DC 12V±5% (9W สูงสุด), PoE 802.3af/at (10.5W สูงสุด) |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP67 |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 60°C |
| ขนาด | 78.42 × 186.88 × 71.55 mm |
| วัสดุ | พลาสติก |
| มาตรฐาน | CE, FCC, IC |
กล้องวงจรปิด TP-link IP 5MP รุ่น VIGI C350
- ภาพคมชัดระดับ Super HD พร้อมรายละเอียดครบถ้วน
- รูรับแสงขนาดใหญ่ F1.6 และเซ็นเซอร์ความไวสูง
- ไฟ White LED ในตัวสำหรับส่องสว่าง
- Human & Vehicle Classification – จำแนกคนและรถได้แม่นยำ
- People & Vehicle Analytics – ค้นหาด้วยคุณลักษณะเฉพาะ
- ลดการแจ้งเตือนเท็จ (False Alarm)
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “กล้องวงจรปิด TP-link IP 5MP รุ่น VIGI C350” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์