| รายการ | รายละเอียด |
| กล้อง | |
| Image Sensor | 1/2.7" Progressive Scan CMOS |
| ความเร็วชัตเตอร์ | 1/3 ถึง 1/10000 วินาที |
| ความไวแสงต่ำสุด | 0.005 Lux (0 Lux พร้อม IR/White Light) |
| กลไก Day/Night | IR Cut Filter |
| เลนส์ | |
| ประเภท | Fixed Focal Lens |
| ความยาวโฟกัส | 2.8mm / 4mm |
| รูรับแสง | F1.6 (ทั้ง 2.8mm และ 4mm) |
| มุมมอง (2.8mm) | แนวนอน 109°, แนวตั้ง 57°, แนวทแยง 128° |
| มุมมอง (4mm) | แนวนอน 90°, แนวตั้ง 48°, แนวทแยง 107° |
| ระยะ DORI | |
| 2.8mm | Detect: 64m, Observe: 27m, Recognize: 13m, Identify: 6m |
| 4mm | Detect: 80m, Observe: 33m, Recognize: 16m, Identify: 8m |
| ไฟส่องสว่าง | |
| IR LED | 2 ดวง, ระยะ 30m, 850nm |
| White LED | 2 ดวง, ระยะ 30m |
| วิดีโอ | |
| ความละเอียดสูงสุด | 2880 x 1620 |
| Main Stream | สูงสุด 30fps, H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Sub Stream | สูงสุด 30fps, H.265/H.264 |
| Bit Rate | Main: 256Kbps-6Mbps, Sub: 64Kbps-512Kbps |
| Wide Dynamic Range | 120 dB |
| เสียง | |
| การสื่อสาร | Two-Way Audio |
| Audio Sampling Rate | 8KHz |
| Audio Bit Rate | 64 Kbps (G.711 alaw) |
| Environment Noise Filtering | รองรับ |
| เครือข่าย | |
| โปรโตคอล | TCP/IP, UDP, HTTP/HTTPS, DHCP, RTSP, NTP, UPnP |
| ONVIF | รองรับ |
| การรับชมพร้อมกัน | 3 Main Streams + 3 Sub-Streams |
| เว็บเบราว์เซอร์ | Chrome 57+, Firefox 52+, Safari 11+, Edge 91+ |
| การตรวจจับอัจฉริยะ | |
| Smart Event | Human & Vehicle Classification, Area Intrusion, Line-Crossing, Object Detection |
| Basic Event | Motion Detection, Video Tampering, Exception Detection |
| Alarm Linkage | Video Recording, Message Push, Audio Warning, Light Flashing |
| อินเทอร์เฟซ | |
| เครือข่าย | 1 x RJ45 10/100M, PoE |
| การจัดเก็บ | MicroSD Card (สูงสุด 512GB) |
| เสียง | Built-in Microphone (รัศมี 5m), Built-in Speaker |
| สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิใช้งาน | -30°C ถึง 60°C |
| ความชื้นใช้งาน | 95% หรือน้อยกว่า (ไม่เกิดการควบแน่น) |
| พลังงาน | |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12V DC ± 5% (สูงสุด 9W) หรือ PoE 802.3af/at (สูงสุด 10.5W) |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาดสินค้า | 123 x 84 x 123 mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.24 kg |
| น้ำหนักรวม | 0.4 kg |
| มาตรฐาน | |
| การรับรอง | CE, NTRA, VCCI, KC, BSMI, FCC, IC |
กล้องวงจรปิด TP-link IP 5MP รุ่น VIGI C450
- ความละเอียด 5MP รายละเอียดภาพคมชัดระดับ 2880×1620
- Active Defense ไล่ผู้บุกรุกด้วยแสงและเสียง
- Smart IR + White LED ระยะส่องสว่างไกลถึง 30 เมตร
- PoE/12V DC ติดตั้งง่าย มีตัวเลือก
- H.265+ – ประหยัดแบนด์วิดท์และพื้นที่จัดเก็บ
- 4 ช่องทางการจัดการ – Web UI, NVR UI, แอป VIGI, VIGI Security Manager
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “กล้องวงจรปิด TP-link IP 5MP รุ่น VIGI C450” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์