| รายการ | รายละเอียด |
| กล้อง | |
| Image Sensor | 1/2.8" Progressive Scan CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 2304 × 1296 (3MP) |
| ความไวแสง | 0.005 Lux; 0 Lux (มี IR/White Light) |
| ความเร็วชัตเตอร์ | 1/3 ถึง 1/10000 วินาที |
| เลนส์ | |
| ประเภท | Fixed Focal Lens |
| ความยาวโฟกัส | 2.8mm / 4mm / 6mm |
| ค่า Aperture | F1.6 |
| มุมมอง (FOV) | 2.8mm: 107.5°H / 4mm: 84.4°H / 6mm: 55.1°H |
| ระยะตรวจจับ | |
| ระยะ DORI (2.8mm) | Detect: 52m / Observe: 22m / Recognize: 10m / Identify: 5m |
| ระยะ DORI (4mm) | Detect: 70m / Observe: 29m / Recognize: 14m / Identify: 7m |
| ระยะ DORI (6mm) | Detect: 100m / Observe: 41m / Recognize: 20m / Identify: 10m |
| แสงส่องสว่าง | |
| IR LED | 2 ดวง, ระยะ 30m, 850nm |
| White LED | 2 ดวง, ระยะ 30m |
| ควบคุมแสง | Auto/ตามตารางเวลา/เปิดเสมอ/ปิดเสมอ |
| วิดีโอ | |
| Main Stream | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Sub-Stream | H.265/H.264 |
| Frame Rate | 1-25 fps |
| Bit Rate | Main: 256Kbps-4Mbps / Sub: 64Kbps-512Kbps |
| ฟีเจอร์ภาพ | |
| การปรับปรุงภาพ | BLC/3D DNR/HLC/SmartIR |
| WDR | DWDR |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Privacy Mask | สูงสุด 4 จุด |
| เสียง | |
| ไมโครโฟนในตัว | ใช่ (รัศมี 5 เมตร) |
| Audio Compression | G.711 alaw, 64 Kbps |
| Audio Sampling Rate | 8KHz |
| เครือข่าย | |
| Protocol | TCP/IP, UDP, HTTP, HTTPS, DHCP, DNS, RTSP, NTP, UPnP |
| มาตรฐาน | ONVIF, IPv4/IPv6, IEEE 802.1x |
| การรับชม | 3 Main Streams + 3 Sub-Streams |
| Client | VIGI App, VIGI Security Manager, Web UI |
| ระบบอัจฉริยะ | |
| Smart Event | Human & Vehicle Classification, Intrusion Detection, Line-Crossing Detection |
| การตรวจจับ | Region Entering/Exiting, Object Abandoned/Removal, People/Vehicle Detection |
| Basic Event | Motion Detection, Video Tampering Detection, Exception |
| การเชื่อมต่อ | |
| Network | 1 × RJ45 10/100M, PoE |
| การจ่ายไฟ | 12V DC (5.5W) หรือ PoE 802.3af/at (6W) |
| ไมโครโฟนในตัว | ใช่ |
| สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิใช้งาน | -30°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิเก็บรักษา | -40°C ถึง 60°C |
| ความชื้น | 95% หรือน้อยกว่า (Non-Condensing) |
| มาตรฐานกันน้ำ | IP67 |
| ขนาดและน้ำหนัก | |
| ขนาด (L×W×H) | 78.5 × 188.0 × 71.5 mm |
| น้ำหนักสุทธิ | 0.32 kg |
| น้ำหนักรวม | 0.48 kg |
| วัสดุ | Plastic |
| การรับรอง | |
| มาตรฐาน | CE, NTRA, VCCI, BSMI |
กล้องวงจรปิด TP-link IP 3MP รุ่น VIGI C330
- ภาพคมชัดแม้ในสภาพแสงน้อย ด้วยเทคโนโลยี SmartIR
- ไฟ IR LED 2 ดวง ระยะ 30 เมตร
- ไฟ White LED 2 ดวง ระยะ 30 เมตร
- ควบคุมแสงไฟอัตโนมัติ/ตามตารางเวลา
- แจ้งเตือนผ่าน Message Push
- ตรวจจับเสียงผิดปกติและการเคลื่อนไหว
| Brand | VIGI by TP-link |
|---|---|
| สินค้า | กล้องวงจรปิด IP |
| ความละเอียดภาพ | 3MP |
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “กล้องวงจรปิด TP-link IP 3MP รุ่น VIGI C330” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์