| หมวดหมู่ | รายละเอียด |
| เซ็นเซอร์ภาพ | 1/2.8" Progressive Scan CMOS |
| ความละเอียดสูงสุด | 2304 × 1296 (3MP) |
| ความไวแสงขั้นต่ำ | 0.005 Lux; 0 Lux ด้วย IR/White Light |
| ความเร็วชัตเตอร์ | 1/3 ถึง 1/10000 วินาที |
| WDR | รองรับ |
| SNR | ≥ 52 dB |
| Slow Shutter | รองรับ |
| ระบบเลนส์ | |
| ชนิดเลนส์ | Fixed Focal Lens |
| ความยาวโฟกัส | 2.8mm / 4mm |
| รูรับแสง | F1.6 (ทั้ง 2.8mm และ 4mm) |
| มุมมอง (2.8mm) | H: 107.5°, V: 57.2°, D: 128.7° |
| มุมมอง (4mm) | H: 84.4°, V: 44.3°, D: 100.6° |
| การปรับมุม | Pan: 0°-360°, Tilt: 0°-85°, Rotate: 0°-360° |
| ระยะการตรวจจับ DORI | |
| เลนส์ | Detect/Observe/Recognize/Identify |
| 2.8mm | 52m (170ft)/22m (71ft)/10m (34ft)/5m (17ft) |
| 4mm | 70m (230ft)/29m (96ft)/14m (46ft)/7m (23ft) |
| ระบบไฟส่องสว่าง | |
| IR LED | 2 ดวง, ระยะ 30m, 850nm |
| White LED | 2 ดวง, ระยะ 30m |
| การควบคุม | Auto/Scheduled/Always on/Always off |
| ระบบวิดีโอ | |
| Main Stream | 2304x1296, 25fps สูงสุด |
| Sub-Stream | 704x576, 25fps สูงสุด |
| การบีบอัด | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Bit Rate | Main: 256Kbps-4Mbps, Sub: 64Kbps-512Kbps |
| การควบคุม Bit Rate | CBR, VBR |
| H.264 Type | High Profile |
| H.265 Type | Main Profile |
| การปรับแต่งภาพ | |
| การตั้งค่าภาพ | Mirror, Brightness, Contrast, Saturation, Sharpness |
| การปรับแสง | Exposure, WDR, White Balance |
| ฟีเจอร์เพิ่มเติม | HLC, Prevent Overexposure to IR Light, Rotation (90°/270°) |
| Image Enhancement | BLC/3D DNR/HLC/SmartIR |
| Privacy Mask | สูงสุด 4 หน้ากาก |
| ROI | 1 พื้นที่ |
| ระบบเสียง | |
| ไมโครโฟนในตัว | รับเสียงในรัศมี 15 ฟุต (4.5 เมตร) |
| Audio Input | รองรับ |
| Audio Output | ไม่รองรับ |
| การบีบอัดเสียง | G.711 alaw, 64 Kbps |
| Audio Sampling Rate | 8KHz |
| Environment Noise Filtering | รองรับ |
| ฟีเจอร์ AI และการตรวจจับ | |
| Smart Detection | Human & Vehicle Classification |
| การตรวจจับ | Area Intrusion, Line-Crossing Detection |
| การแจ้งเตือน | Object Removal/Abandonment, Camera Obstruction |
| Basic Event | Motion Detection, Video Tampering |
| การเชื่อมต่อและเครือข่าย | |
| การจ่ายไฟ | PoE / DC 12V |
| เครือข่าย | RJ45 10/100M Ethernet |
| Protocol | TCP/IP, HTTP/HTTPS, RTSP, NTP, ONVIF |
| การรองรับ | IPv4, IPv6 |
| การจัดเก็บและการจัดการ | |
| การจัดการ | Web UI, NVR UI, VIGI App, VIGI Security Manager |
| การเชื่อมต่อ | ONVIF รองรับ |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| การใช้พลังงาน | PoE / DC 12V |
| Day/Night Switch | Unified/Scheduled/Auto |
| IR Cut Filter | รองรับ |
| Lens Mount | M12 |
กล้องวงจรปิด TP-link IP 3MP รุ่น VIGI C430
- บันทึกภาพสีได้ตลอด 24 ชั่วโมง
- รูรับแสงขนาดใหญ่ F1.6 และเซ็นเซอร์ความไวสูง
- Human & Vehicle Classification – จำแนกคนและรถได้แม่นยำ
- ตรวจจับการบุกรุก การข้ามเส้น การบดบังกล้อง
- ไมโครโฟนในตัวรับเสียงในรัศมี 15 ฟุต (4.5 เมตร)
- H.265+ Compression ประหยัดพื้นที่จัดเก็บสูงสุด 75%
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “กล้องวงจรปิด TP-link IP 3MP รุ่น VIGI C430” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์