| รายการ | รายละเอียด |
| กล้อง | |
| เซนเซอร์ | 1/1.8" Progressive Scan CMOS |
| ความเร็วชัตเตอร์ | 1/3 ถึง 1/10000 วินาที |
| Slow Shutter | รองรับ |
| ความไว | 0.0005 Lux; 0 Lux ด้วยไฟขาว |
| การสลับกลางวัน/กลางคืน | Unified/Scheduled/Auto |
| เลนส์ | |
| ประเภท | Fixed Focal Lens |
| ความยาวโฟกัส | 4mm |
| รูรับแสง | F1.0 |
| มุมมอง | แนวนอน: 95.2°, แนวตั้ง: 50.6°, แนวทแยง: 114.7° |
| ขนาดเลนส์ | M16*P 0.5 |
| ระยะ DORI | |
| ตรวจจับ | 70m (231ft) |
| สังเกต | 29m (96ft) |
| จำแนก | 14m (46ft) |
| ระบุตัว | 7m (23ft) |
| การปรับมุม | |
| Pan | 0° ถึง 360° |
| Tilt | 0° ถึง 90° |
| Rotation | 0° ถึง 360° |
| แสงส่อง | |
| LED ขาว | 4 ดวง |
| ระยะส่อง | 30m |
| ควบคุม | Auto/Scheduled/Always on/Always off |
| วิดีโอ | |
| ความละเอียดสูงสุด | 2688×1520 (4MP) |
| Main Stream | ความละเอียด: 2688×1520, 2560×1440, 2304×1296, 2048×1280, 1920×1080, 1280×720 |
| เฟรมเรต: 1-30fps (ขึ้นอยู่กับความถี่) | |
| Sub-Stream | ความละเอียด: 640×480, 352×288, 320×240 |
| เฟรมเรต: 1-30fps | |
| Third Stream | ความละเอียด: 1280×720 @15fps |
| การบีบอัด | Main: H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| Sub: H.265/H.264 | |
| อัตราบิต | Main: 256Kbps-6Mbps, Sub: 64Kbps-512Kbps |
| ภาพ | |
| WDR | 120dB |
| SNR | ≥52dB |
| Privacy Mask | ได้ถึง 4 Masks |
| ROI | 1 Region |
| การปรับปรุงภาพ | BLC/3D DNR/HLC |
| เสียง | |
| การสื่อสาร | Two-Way Audio |
| การบีบอัด | G.711 alaw |
| อัตราบิต | 64Kbps |
| ความถี่ตัวอย่าง | 8KHz |
| ไมโครโฟนในตัว | รองรับ (รัศมี 5m) |
| ลำโพงในตัว | รองรับ |
| เครือข่าย | |
| โปรโตคอล | TCP/IP, UDP, HTTP, HTTPS, DHCP, DNS, RTSP, NTP, UPnP, SSL/TLS, FTP/SFTP, RTP, IPv4, IPv6, ARP, SMTP, SNMP, IEEE 802.1x |
| ONVIF | รองรับ (Profile S) |
| การรับชมพร้อมกัน | 3 Main Streams & 3 Sub-Streams |
| ไคลเอนต์ | VIGI App, VIGI Security Manager, Web UI |
| เว็บเบราว์เซอร์ | Chrome 57+, Firefox 52+, Safari 11+, Edge 91+ |
| ความปลอดภัย | Password Protection, HTTPS, IP Filter, Digest Authentication |
| AI และเหตุการณ์ | |
| Smart Event | Human & Vehicle Classification, Area Intrusion, Line-Crossing, People Detection, Vehicle Detection, Region Enter/Exit, Object Abandoned/Removal, Loitering Detection |
| Basic Event | Motion Detection, Video Tampering, Exception |
| Alarm Linkage | Memory Card Recording, Message Push, Audible Warning, White Light Flashing |
| Deep Learning | People & Vehicle Analytics |
| อินเตอร์เฟซ | |
| เครือข่าย | 1×RJ45 10/100M, PoE |
| การจัดเก็บ | MicroSD Card สูงสุด 512GB |
| ปุ่ม Reset | รองรับ |
| แหล่งจ่ายไฟ | DC Power Port |
| ทั่วไป | |
| อุณหภูมิการทำงาน | -30°C ถึง 60°C |
| อุณหภูมิจัดเก็บ | -40°C ถึง 60°C |
| ความชื้น | ≤95% (ไม่เกิดควบแน่น) |
| วัสดุ | หน้า: โลหะ, หลัง: พลาสติก |
| แหล่งจ่ายไฟ | 12V DC ± 5%, สูงสุด 10.1W |
| PoE: 802.3af/at, class 0, สูงสุด 11.5W | |
| กันน้ำ | IP67 |
| ขนาด | 102×236×99mm |
| การรับรอง | CE, NTRA, VCCI, KC, BSMI, FCC, IC |
กล้องวงจรปิด TP-link IP 4MP รุ่น VIGI C340S
- บันทึกภาพสีคมชัดตลอด 24 ชั่วโมง ด้วยความละเอียด 4 ล้านพิกเซล
- เก็บภาพสีสว่างคมชัดแม้ในที่มืดสนิทโดยไม่ต้องใช้ไฟส่องสว่าง
- People & Vehicle Analytics: ค้นหาบุคคลและยานพาหนะได้รวดเร็วด้วยชุดคุณลักษณะพิเศษ
- Human & Vehicle Classification: จำแนกบุคคลและยานพาหนะออกจากวัตถุอื่นได้อย่างแม่นยำ
- Smart Detection: ตรวจจับการบุกรุก การเข้าพื้นที่ การบดบังเลนส์ การนำวัตถุออก/ทิ้งวัตถุ
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “กล้องวงจรปิด TP-link IP 4MP รุ่น VIGI C340S” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP
กล้องวงจรปิด IP




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์