| รายละเอียด | ข้อมูลจำเพาะ |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| รุ่น | VIGI NVR2016H-16P |
| ช่องสัญญาณ | 16 ช่อง |
| แบรนด์ | TP-Link VIGI |
| น้ำหนักสุทธิ | 2.2 กิโลกรัม |
| น้ำหนักรวมบรรจุภัณฑ์ | 4.2 กิโลกรัม |
| ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง) | 330 × 285 × 45 มิลลิเมตร |
| วิดีโอและเสียง | |
| ช่องสัญญาณ IP Video | 16 ช่อง |
| แบนด์วิดท์ขาเข้า | 160 Mbps |
| แบนด์วิดท์ขาออก | 160 Mbps |
| ความละเอียด HDMI | 4K (3840x2160/30Hz), 1080p/60Hz และอื่นๆ |
| ความละเอียด VGA | 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz และอื่นๆ |
| รูปแบบการแสดงผล | HDMI/VGA พร้อมกัน |
| Multi-View Display | 1/4/6/8/9/16 หน้าจอ |
| การบันทึกและเล่น | |
| ความละเอียดการบันทึก | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA |
| การเล่นพร้อมกัน | 16 ช่อง |
| ความสามารถในการถอดรหัส | 10-ch@1080P (25fps) / 2-ch@8MP (30fps) |
| 4-ch@5MP / 5-ch@4MP / 6-ch@3MP (30fps) | |
| รูปแบบการบีบอัด | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| โหมดการบันทึก | Manual, Scheduling, Motion Detection |
| พื้นที่จัดเก็บ | |
| ช่อง SATA | 2 ช่อง |
| ความจุสูงสุดต่อ HDD | 16 TB |
| ความจุรวมสูงสุด | 32 TB (2 x 16 TB) |
| eSATA | 1 พอร์ต |
| ระบบ PoE+ | |
| มาตรฐาน PoE | 802.3at/af |
| พอร์ต PoE | 16 พอร์ต (พอร์ต 1-16) |
| PoE Budget | 90W รวม, 30W สูงสุดต่อพอร์ต |
| ความเร็วพอร์ต PoE | 10/100 Mbps |
| การเชื่อมต่อ | |
| พอร์ต Ethernet | 1 พอร์ต RJ-45 10/100/1000 Mbps |
| พอร์ต USB | 1 USB 2.0 (หน้า), 1 USB 3.0 (หลัง) |
| Audio In/Out | 1-ch RCA Input/Output |
| Alarm In/Out | 6/4 ช่อง |
| HDMI | 1 พอร์ต |
| VGA | 1 พอร์ต |
| พลังงาน | |
| แหล่งจ่ายไฟ | 53.5V DC/2.43A |
| การใช้พลังงาน | 6.2W (ไม่มี HDD) / 40W (มี HDD) |
| อะแดปเตอร์ไฟ | แยกต่างหาก |
| สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทำงาน NVR | -10 ถึง 55°C |
| อุณหภูมิการทำงาน Adapter | 0 ถึง 40°C |
| ความชื้นการทำงาน | 10-90% RH ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิการเก็บ | -40 ถึง 70°C |
เครื่องบันทึก NVR TP-link 16 CH รุ่น VIGI NVR2016H-16P
- PoE Budget 90W: พลังงานสูงรองรับกล้อง PTZ และ High-Power Camera
- 30W Max per Port: เพียงพอสำหรับกล้องทุกประเภท
- Multi-Resolution Decoding: 10-ch@1080P หรือ 2-ch@8MP พร้อมกัน
- eSATA Port: ขยายพื้นที่จัดเก็บภายนอกได้
- One-Click System Initialize: ตั้งค่าระบบได้ในคลิกเดียว
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “เครื่องบันทึก NVR TP-link 16 CH รุ่น VIGI NVR2016H-16P” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์