| รายละเอียด | ข้อมูลจำเพาะ |
| ข้อมูลทั่วไป | |
| รุ่น | VIGI NVR1008H-8P |
| ช่องสัญญาณ | 8 ช่อง |
| แบรนด์ | TP-Link VIGI |
| น้ำหนักสุทธิ | 1.12 กิโลกรัม |
| น้ำหนักรวมบรรจุภัณฑ์ | 2.06 กิโลกรัม |
| ขนาด (กว้าง x ลึก x สูง) | 294 × 180 × 44 มิลลิเมตร |
| วิดีโอและเสียง | |
| ช่องสัญญาณ IP Video | 8 ช่อง |
| แบนด์วิดท์ขาเข้า | 80 Mbps |
| แบนด์วิดท์ขาออก | 60 Mbps |
| ความละเอียด HDMI | 4K (3840x2160/30Hz), 1080p/60Hz และอื่นๆ |
| ความละเอียด VGA | 1920x1080/60Hz, 1680x1050/60Hz และอื่นๆ |
| รูปแบบการแสดงผล | HDMI/VGA พร้อมกัน |
| Multi-View Display | 1/4/6/8 หน้าจอ |
| การบันทึกและเล่น | |
| ความละเอียดการบันทึก | 8MP/5MP/4MP/3MP/1080p/UXGA/720p/VGA |
| การเล่นพร้อมกัน | 8 ช่อง |
| ความสามารถในการถอดรหัส | 2-ch@8MP / 4-ch@4MP / 8-ch@2MP |
| รูปแบบการบีบอัด | H.265+/H.265/H.264+/H.264 |
| โหมดการบันทึก | Manual, Scheduling, Motion Detection |
| พื้นที่จัดเก็บ | |
| ช่อง SATA | 1 ช่อง |
| ความจุสูงสุด | 16 TB |
| การบันทึกต่อเนื่อง | 24-ก.ค. |
| ระบบ PoE+ | |
| มาตรฐาน PoE | 802.3at/af |
| พอร์ต PoE | 8 พอร์ต (พอร์ต 1-8) |
| PoE Budget | 53W รวม, 30W สูงสุดต่อพอร์ต |
| ช่วงแรงดัน | 53.5V DC |
| การเชื่อมต่อ | |
| พอร์ต Ethernet | 1 พอร์ต RJ-45 10/100 Mbps |
| พอร์ต USB | 2 พอร์ต USB 2.0 |
| Audio In/Out | 1/1 ช่อง |
| HDMI | 1 พอร์ต |
| VGA | 1 พอร์ต |
| พลังงาน | |
| แหล่งจ่ายไฟ | 53.5V DC/1.31A |
| การใช้พลังงาน | 2.38W (ไม่มี HDD) / 12.94W (มี HDD) |
| อะแดปเตอร์ไฟ | แยกต่างหาก |
| สภาพแวดล้อม | |
| อุณหภูมิการทำงาน NVR | -10 ถึง 55°C |
| อุณหภูมิการทำงาน Adapter | 0 ถึง 40°C |
| ความชื้นการทำงาน | 10-90% RH ไม่มีการควบแน่น |
| อุณหภูมิการเก็บ | -40 ถึง 70°C |
เครื่องบันทึก NVR TP-link 8 CH รุ่น VIGI NVR1008H-8P
- CGI Support: เชื่อมต่อกับระบบอื่นได้ยืดหยุ่น
- PoE Budget 53W: รองรับกล้อง PoE+ ได้ครบ 8 ตัว
- Plug & Play: เสียบใช้ได้ทันที เพิ่มกล้อง VIGI อัตโนมัติ
- H.265+ Compression: ประหยัดพื้นที่จัดเก็บ 50% โดยไม่ลดคุณภาพ
- 4K HDMI Output: แสดงผลความละเอียดสูงถึง 3840×2160/30Hz
มาเป็นคนแรกที่วิจารณ์ “เครื่องบันทึก NVR TP-link 8 CH รุ่น VIGI NVR1008H-8P” ยกเลิกการตอบ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR
เครื่องบันทึกภาพ NVR




รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์